NyumbaniMigebukaUsambazajiKuhusu SisiUbiaOmba bei
SWEN
Nyumbani / Kuhusu sisi
Tanganyika Fishing Group

Biashara ya usambazaji wa samaki iliyo karibu na Ziwa Tanganyika.

Tanganyika Fishing Group, iliyopo Uvinza, Kigoma, kando ya Ziwa Tanganyika, inajihusisha na upatikanaji, ushughulikiaji na usambazaji wa samaki wa Ziwa Tanganyika, hasa Migebuka.

Tunachofanya

Kuvua. Kuhudumia. Kuhifadhi. Kusambaza.

Kazi yetu si uvuvi pekee. Tunasaidia samaki kutoka chanzo hadi kwa biashara zinazowahitaji. Hii inajumuisha kusafisha, kuhifadhi na kuandaa samaki kwa mahitaji ya biashara yaliyokubaliwa.

Tunapendelea mawasiliano ya moja kwa moja ili aina ya bidhaa, kiasi na destination viwe wazi kabla ya oda kuthibitishwa.

Wavuvi katika Ziwa Tanganyika

Chanzo cha Ziwa Tanganyika

Usambazaji wetu unaanzia kwenye samaki wanaopatikana katika Ziwa Tanganyika.

Ushughulikiaji wa bidhaa

Tunasafisha, tunahifadhi na kuandaa samaki kulingana na hali iliyokubaliwa ya wabichi kwenye barafu au frozen.

Mahusiano ya B2B

Tunafanya kazi na wafanyabiashara, hoteli, kampuni na wanunuzi wengine wa kibiashara.

Anza mazungumzo

Unahitaji Migebuka kwa biashara yako?