NyumbaniMigebukaUsambazajiKuhusu SisiUbiaOmba bei
SWEN
Nyumbani / Migebuka waliogandishwa
Tanganyika Fishing Group

Migebuka waliogandishwa kwa usambazaji wa biashara.

Migebuka waliogandishwa kabisa kwa wafanyabiashara, wasambazaji, kampuni na wanunuzi wengine wanaohitaji frozen product.

Migebuka waliogandishwa
Hali ya usambazaji

Imeandaliwa kulingana na mahitaji yako.

Frozen inaweza kufaa kwa safari ndefu zaidi, cold storage na usambazaji wa baadaye. Hali, kiasi na logistics vinathibitishwa kabla ya supply.

Kiasi cha biashara

Tuambie volume unayohitaji ili tujadili upatikanaji.

Logistics kulingana na mnunuzi

Destination na muda vinaangaliwa kabla ya supply kuthibitishwa.

Mawasiliano ya moja kwa moja

WhatsApp au barua pepe inaanzisha mazungumzo ya biashara na timu yetu.

Omba supply

Tuma kiasi na destination.

Hakuna malipo yanayofanyika kwenye tovuti hii. Upatikanaji na masharti ya usambazaji yanathibitishwa moja kwa moja na timu yetu.